Dây nhảy quang Multimode SC-SC

Mã SP: NQ-M-SCSC Tình trạng: Còn hàng
Giá liên hệ

Dây nhảy quang Multi-mode: SC-SC Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns Vỏ: PVC (OFNR-rated) Màu vỏ: màu da cam Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng.

NHẬN TƯ VẤN SẢN PHẨM

Tư vấn sản phẩm: Sau khi nhận được yêu cầu, chúng tôi sẽ liên hệ lại với khách hàng theo số điện thoại để tư vấn chi tiết về sản phẩm quý khách hàng đang quan tâm

 

Thông tin sản phẩm

  • Loại: SC/APC – SC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.
  • Đầu kết nối: SC/SC
  • Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 800~1000nm
  • Độ uốn cong: R ≥ 3cm
  • Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
  • Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang Multi-mode: SC-SC
Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: màu da cam
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng.

Sản phẩm cùng loại